शिल्पा शेट्टीचा पती राज कुंद्रा वर पुनम पांडेने केलेत खळबळजनक आ-रोप, म्हणाली त्याने माझी सामग्री वापरून…

शिल्पा शेट्टीचा पती राज कुंद्रा वर पुनम पांडेने केलेत खळबळजनक आ-रोप, म्हणाली त्याने माझी सामग्री वापरून…

एका निवेदनात पूनम पांडेने म्हटले आहे की, राज कुंद्रा आणि त्यांची कंपनी पूनमची सामग्री वापरुन पैसे कमवत आहेत. इंटरनेटवर पूनमची सामग्री पाहून लोक पूनमच्या या सामग्रीवर अश्लील गोष्टीही बोलत आहेत. पूनमने खुलासा केला की, तिने आर्म्सप्राइम मीडिया, राज आणि सौरभ यांच्या कंपनीबरोबर एक करार केला होता.

हा करार फारच कमी काळासाठी होता. राज यांची कंपनी पूनमच्या अर्जाची देखभाल करीत होती. पूनमला जेव्हा या करारामध्ये काही घोटाळा झाल्याचा संशय आला तेव्हा तीने राज यांच्याबरोबरचा करार मोडला. गोव्यातील एका किनाऱ्यावर अश्लील व्हिडिओ शूटिंगच्या आ-रो-पाखाली अटक करण्यात आलेल्या मॉडेल आणि अभिनेत्री पूनम पांडेने आता अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी यांचे पती राज कुंद्रा यांना आता आ-रो-पीच्या कठड्यात उभे केले आहे.

पूनम सांगते की हे प्रकरण आता उच्च न्या-या-लयात गेले आहे आणि तिची बाजूही मजबूत आहे. तीच्याकडे सर्व पुरावे देखील आहेत. भविष्यात ती राजकुंद्रा विरोधात हा ख-टला जिंकू देखील शकेल. मात्र राज कुंद्रा आणि त्याचा सहकारी सौरभ कुशवाह यांनी हे सर्व आरोप फेटाळून लावले आहेत. ते म्हणतात की पूनमचे हे सर्व युक्तिवाद निराधार आहेत.

त्याला को-र्टा-कडून अध्याप पावेतो कोणत्याही प्रकारची नोटीसही मिळालेली नाही. आता पूनमचा आ-रोप आहे की हा करार संपुष्टात आल्यानंतर जवळपास आठ महिने उलटून गेले आहेत. परंतु तरीही राज यांची कंपनी आपले व्हिडिओ आणि फोटो सातत्याने वापरत आहे. पूनम यांनी फोन व मेसेजवरुन राज यांना याबाबत चेतावणी देण्याचा प्रयत्न देखील केला पण तेथून काहीच प्रतिसाद मिळाला नाही.

पूनमने असेही म्हटले आहे की जर राजने तिला आपली मजबुरी सांगितली तर कदाचित ती त्याला माफ देखील करेल. जर राज आर्थिक सं-कटातून जात असेल तर ती तिच्यासाठी पैसेही जमा करू शकते. परंतु बेकायदेशीरपणे फोटो आणि विडीयो या सारखे पुनमचे पर्सनल सामग्री चोरी करणे स्वीकार्य नाही.

त्यांनी राज कुंद्रा आणि त्याचा एक सहकारी सौरभ कुशवाह यांच्यावर आरोप केला आहे की त्यांची कंपनी पूनमची फोटो आणि व्हिडिओ आपल्या कामात बेकायदेशीरपणे वापरत आहे. यासाठी पूनमने राज आणि सौरभ या दोघांविरोधात मुंबई उच्च न्या-या-लयात ख-टला देखील दाखल केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

https://marathimaaj.in/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-12